more

LIVE · SCORE

Xếp theo giải đấu

Xếp theo thời gian

Liga Portugal 2 logo

Liga Portugal 2

Hiệp 1

18:00

45'

CD Mafra
CD Mafra logo
0-0
Maritimo logo

Maritimo

0-0
AUS McInerney Ford Night Series Division 2 logo

AUS McInerney Ford Night Series Division 2

Hiệp 1

18:00

42'

Dianella White Eagles
Dianella White Eagles logo
2-0
Cockburn City logo

Cockburn City

2-0
Cambodian Premier League logo

Cambodian Premier League

Hiệp 1

18:00

45'

Boeung Ket Angkor
Boeung Ket Angkor logo
1-0
Visakha FC logo

Visakha FC

1-0
BI Premier League logo

BI Premier League

Hiệp 1

18:00

45'

Vitalo
Vitalo logo
1-0
Fc Tigre Noir logo

Fc Tigre Noir

1-0
POR Campeonato Nacional logo

POR Campeonato Nacional

Hiệp 1

18:00

46'

2
Fabril Barreiro
Fabril Barreiro logo
0-0
Barreirense logo

Barreirense

0-0
STDRFEF logo

STDRFEF

Hiệp 1

17:30

62'

2
Torrejon CF
Torrejon CF logo
1-1
CD Colonia Moscardo logo

CD Colonia Moscardo

2
1-1

17:30

61'

Parla Escuela
Parla Escuela logo
0-1
Las Rozas logo

Las Rozas

0-0

17:30

60'

3
Portugalete
Portugalete logo
0-0
CD Derio logo

CD Derio

3
0-0

17:45

45'

AD Siete Villas
AD Siete Villas logo
0-1
Atletico Mineros logo

Atletico Mineros

0-1

17:45

46'

2
Grama
Grama logo
1-2
UE Rapitenca logo

UE Rapitenca

1-2

18:00

47'

Tenerife B
Tenerife B logo
2-1
La Quadra logo

La Quadra

2-1

18:00

46'

CD Colunga
CD Colunga logo
1-0
UD Gijon Industrial logo

UD Gijon Industrial

1-0

18:00

46'

CD Llanes
CD Llanes logo
1-0
Luarca CF logo

Luarca CF

1-0

18:00

45'

2
1
CD Guarnizo
CD Guarnizo logo
1-2
Velarde logo

Velarde

1
1-2

18:00

46'

1
Real Madrid C
Real Madrid C logo
3-1
CD Canillas logo

CD Canillas

3-1

18:00

45'

1
Albacete B
Albacete B logo
1-0
Cazalegas logo

Cazalegas

1
1-0

18:00

46'

1
Mallorca B
Mallorca B logo
1-1
CF Platges De Calvia logo

CF Platges De Calvia

1-1

18:00

43'

1
EG El Palmar
EG El Palmar logo
0-0
Racing Murcia logo

Racing Murcia

1
0-0

18:00

47'

CD Cuarte Industrial
CD Cuarte Industrial logo
1-0
UD Fraga logo

UD Fraga

1-0

18:00

45'

2
Condal CF
Condal CF logo
0-0
SD Lenense logo

SD Lenense

2
0-0

18:00

45'

1
Sporting de Gijon B
Sporting de Gijon B logo
1-0
Urraca logo

Urraca

1-0

18:00

45'

UE Castelldefels
UE Castelldefels logo
0-1
CFJ Mollerussa logo

CFJ Mollerussa

1
0-1

18:00

45'

CF Montanesa
CF Montanesa logo
0-0
Girona B logo

Girona B

0-0

18:00

45'

CP San Cristobal
CP San Cristobal logo
0-0
AE Prat logo

AE Prat

0-0

18:00

45'

1
FC Vilafranca
FC Vilafranca logo
1-1
FC  L logo

FC L

1
1-1

18:00

45'

1
Real Titanico Laviana
Real Titanico Laviana logo
1-2
CD Lealtad logo

CD Lealtad

1-2

18:00

45'

Mostoles
Mostoles logo
0-1
CDF Tres Cantos logo

CDF Tres Cantos

0-1

18:00

45'

1
CF Pozuelo Alarcon
CF Pozuelo Alarcon logo
0-0
CD Paracuellos Antamira logo

CD Paracuellos Antamira

0-0

18:00

45'

RSD Alcala Henares
RSD Alcala Henares logo
0-1
CF Trival Valderas logo

CF Trival Valderas

0-1

18:00

45'

Ayamonte CF
Ayamonte CF logo
1-1
Xerez Deportivo FC logo

Xerez Deportivo FC

1-1

18:00

45'

Coria CF
Coria CF logo
0-0
La Palma logo

La Palma

1
0-0

18:00

45'

1
Sevilla C
Sevilla C logo
0-0
CD Cabecense logo

CD Cabecense

1
4
0-0

18:00

45'

CD Gerena
CD Gerena logo
1-0
Puente Genil logo

Puente Genil

1-0

18:00

45'

CD Binefar
CD Binefar logo
3-3
Belchite 97 logo

Belchite 97

1
3-3

18:00

45'

2
Yugo UD Socuellamos
Yugo UD Socuellamos logo
0-0
Quintanar Del Rey logo

Quintanar Del Rey

0-0

18:00

45'

1
Atletico Arteixo
Atletico Arteixo logo
1-0
Paiosaco logo

Paiosaco

1
1-0

18:00

45'

CF Calamocha
CF Calamocha logo
0-0
Epila CF logo

Epila CF

0-0

18:00

45'

CD Calamonte
CD Calamonte logo
1-1
CP Montehermoso logo

CP Montehermoso

1
1-1

18:00

45'

SP Villafranca
SP Villafranca logo
0-0
Moralo CP logo

Moralo CP

1
0-0

18:00

45'

1
Comillas
Comillas logo
0-0
CD Berceo logo

CD Berceo

0-0

18:00

45'

Juventud Torremolinos CF
Juventud Torremolinos CF logo
0-0
Torredonjimeno logo

Torredonjimeno

0-0

18:00

45'

SD Borja
SD Borja logo
0-0
CD Caspe logo

CD Caspe

0-0

18:00

45'

CD Algar
CD Algar logo
0-0
Molinense logo

Molinense

0-0

18:00

45'

CD Varea
CD Varea logo
1-0
CDFC La Calzada logo

CDFC La Calzada

1-0

18:15

34'

1
Maracena
Maracena logo
1-0
Almeria B logo

Almeria B

1-0

18:15

34'

CD Rincon
CD Rincon logo
0-0
UD Torre del Mar logo

UD Torre del Mar

0-0

18:15

34'

CD Azuaga
CD Azuaga logo
1-0
Arroyo Club Polideportivo logo

Arroyo Club Polideportivo

1-0

18:30

19'

CE L'Hospitalet
CE L'Hospitalet logo
0-0
UE Vilassar de Mar logo

UE Vilassar de Mar

1
0-0

18:30

18'

Sarriana
Sarriana logo
0-0
CD Estradense logo

CD Estradense

0-0

18:30

20'

CD Plus Ultra
CD Plus Ultra logo
0-1
Ciudad de Murcia logo

Ciudad de Murcia

0-1

18:30

19'

Atletico Pueblonuevo
Atletico Pueblonuevo logo
0-0
CF Trujillo logo

CF Trujillo

0-0

18:30

19'

UD Fuente de Cantos
UD Fuente de Cantos logo
0-0
Castuera logo

Castuera

0-0

18:45

4'

UD Logrones B
UD Logrones B logo
0-0
CA River Ebro logo

CA River Ebro

0-0
ITA Campionato Primavera 1 logo

ITA Campionato Primavera 1

Hiệp 1

16:45

FT

AS Roma U19
AS Roma U19 logo
3-0
Genoa Youth logo

Genoa Youth

0-0
COL Torneo BetPlay Dimayor logo

COL Torneo BetPlay Dimayor

Hiệp 1

03:30

FT

Orsomarso
Orsomarso logo
0-1
Cucuta Deportivo logo

Cucuta Deportivo

0-1
ARU Division Di Honor logo

ARU Division Di Honor

Hiệp 1

05:30

FT

Racing Club Aruba
Racing Club Aruba logo
0-1
SV Dakota logo

SV Dakota

0-1
MAL First Division logo

MAL First Division

Hiệp 1

23:00

FT

Pieta Hotspurs
Pieta Hotspurs logo
1-1
Marsa logo

Marsa

0-1
BRA Sergipano Division 1 logo

BRA Sergipano Division 1

Hiệp 1

02:00

FT

CS Sergipe
CS Sergipe logo
0-1
Falcon FC logo

Falcon FC

0-0
UEFA European U17 Women's Championship logo

UEFA European U17 Women's Championship

Hiệp 1

23:00

FT

Finland U17(w)
Finland U17(w) logo
2-1
Iceland (w) U17 logo

Iceland (w) U17

1-0
GRE Gamma Ethniki logo

GRE Gamma Ethniki

Hiệp 1

16:00

FT

Rodos FC
Rodos FC logo
0-0
Mykonos logo

Mykonos

0-0
AUS McInerney Ford Night Series Division 2 logo

AUS McInerney Ford Night Series Division 2

Hiệp 1

16:00

FT

Mandurah City
Mandurah City logo
6-1
Uwa Nedlands FC logo

Uwa Nedlands FC

2-1
AUS West Premier Bam Creative Night Series logo

AUS West Premier Bam Creative Night Series

Hiệp 1

16:00

FT

Olympic Kingsway SC
Olympic Kingsway SC logo
0-0
Perth RedStar logo

Perth RedStar

0-0
KSA Professional League logo

KSA Professional League

Hiệp 1

00:00

FT

Al Hazem
Al Hazem logo
1-1
Al Khaleej Club logo

Al Khaleej Club

0-1
Liberian second Division logo

Liberian second Division

Hiệp 1

23:20

FT

Jubilee FC
Jubilee FC logo
3-0
Life FC logo

Life FC

1-0
WAFF Women’s Championshi logo

WAFF Women’s Championshi

Hiệp 1

00:00

FT

Palestine (w)
Palestine (w) logo
0-4
Nepal (w) logo

Nepal (w)

0-1
BRA Campeonato Capixaba logo

BRA Campeonato Capixaba

Hiệp 1

02:00

FT

Vitoria ES
Vitoria ES logo
0-0
jaguare logo

jaguare

0-0
CHN HK First Division logo

CHN HK First Division

Hiệp 1

14:30

FT

South China
South China logo
3-1
Sha Tin logo

Sha Tin

1-0
TUR First League logo

TUR First League

Hiệp 1

23:00

FT

Adanaspor
Adanaspor logo
0-3
Goztepe logo

Goztepe

0-3
BRA Campeonato Baiano Division logo

BRA Campeonato Baiano Division

Hiệp 1

04:00

FT

EC Jacuipense
EC Jacuipense logo
1-2
Jacobina EC logo

Jacobina EC

0-1
NED Derde Divisie logo

NED Derde Divisie

Hiệp 1

00:00

FT

Meerssen
Meerssen logo
3-1
Barendrecht logo

Barendrecht

2-0
TZA Premier League logo

TZA Premier League

Hiệp 1

00:00

FT

KMC FC
KMC FC logo
2-2
Namungo FC logo

Namungo FC

1-0